Feedburner
+ Reply to Thread
Kết quả 1 tới 6 của 6
  1. Ngày tham gia
    Sep 2011
    Địa điểm
    Namdinh

Hơn 300 bài hát trong Quick and Snow Show!!!

Hơn 300 bài hát trong Quick and Snow Show!!!
    Đây là thư viện nghe nhạc gồm hơn 300 bài hát trong chương trình Quick and Snow Show trên VOV.
    Đã upload lại. Lần này là File .iso các bạn có thể burn ra để tặng bạn bè. Dung lượng vừa phải, gồm 2 file, mỗi file 117Mb. Tải về, dùng phần mềm join lại, đc file iso, burn ra đĩa hoặc dùng ổ ảo mount vào.
    Enjoy!!!
    Chương trình chạy ở TaskBar, có giao diện một chiếc iPod.
    Dùng các phím mũi tên (trái, phải, lên, xuống) để di chuyển giữa các bài hát rồi ấn Enter để Play.
    Hoặc dùng nút cuộn của chuột để chọn bài, nháy kép vào bài đó để chơi.
    Chú ý: Nếu CD ko tự chạy thì chạy chương trình bằng cách chạy file QnSS.exe (hình cái đĩa màu vàng).

Hình ảnh DEMO.

Tải tại đây: [MF]
    http://www.mediafire.com/?d53hmc2vaoo40
    Trong Folder có kèm luôn cả soft nối file FFSJ.
    --------------------------------------------gachduoi----------------------------------------
    Last edited by gachduoi; 12-09-2011 at 12:58 PM.

2. The Following 6 Users Say Thank You to gachduoi For This Useful Post:

catalyst (21-08-2012), GG_Cupid (14-04-2013), honsoibuon (01-01-2013), huongns (05-01-2013), nvduct (08-06-2012), shill (09-02-2012)

3. Ngày tham gia
    Oct 2011
    Địa điểm
    ha noi

pan oi !! cho minh hoi cai phan mem guitar pro 6 cau tai o dau the ?? co nang ko ?? minh tai ve nhung toan la ban loi ko cai dat dc !! neu co the cho minh link down vs nha !! thank truoc !! email cua minh : hero_11692@yahoo.com

4. Ngày tham gia
    Oct 2011
    Địa điểm
    ha noi

300 bài này có là gì chứ !! mình sưu tập đc hơn 1500 bài toàn là bài hay tuyệt đỉnh có sưu tầm trên Q and S he he he !!

5. Ngày tham gia
    Sep 2011
    Địa điểm
    Namdinh

Hơ hơ, đây là cái đĩa làm tặng đứa bạn. Có hơn 200M thôi. Mà tại mình bận lắm, nên làm đc có hơn 300 bài thôi. Mà trong đó có 310 bài. Vì mình sinh ngày 3 tháng 1 mà. :p
    Còn cái GuitarPro 6 kia mình ko nhớ tải ở đâu nữa. Dung lượng nhẹ lắm, có chưa đến 30M mà. Để lúc nào rảnh mình up lên mediafire cho.

6. Ngày tham gia
    Oct 2011
    Địa điểm
    ha noi

tot wa !! nung hinh nhu ban full nang lam 2 g thi fai !! minh tai ve 2 lan r nhu toan loi !! up len nhe !!

7. Ngày tham gia
    Sep 2011
    Địa điểm
    Namdinh

guitar pro 6

Trích Được post bởi nh(Ok+bO)y_ok Xem bài viết
    tot wa !! nung hinh nhu ban full nang lam 2 g thi fai !! minh tai ve 2 lan r nhu toan loi !! up len nhe !!
    của bạn đây:

http://www.mediafire.com/?rzrjwmw3xel24y6

8. The Following 2 Users Say Thank You to gachduoi For This Useful Post:

catalyst (21-08-2012), nh(Ok+bO)y_ok (29-11-2011)